การจัดทำยุทธศาสตร์

ยุทธศาสตร์กรมประมง (พ.ศ.2556-2559)

ยุทธศาสตร์กรมประมง (พ.ศ.๒๕๕๒-๒๕๕๕)

แผนแม่บทการจัดการประมงทะเลไทย

การจัดทำงบประมาณ

เอกสารงบประมาณรายจ่ายประจำปีงบประมาณ

แผนปฏิบัติงานประจำปี กรมประมง

 

เอกสารงบประมาณจำแนกรายจังหวัดประจำปีงบประมาณ


 

ปฏิทิน
«  August 2015  »
MTWTFSS
 12
3456789
10111213141516
17181920212223
24252627282930
31 
ค้นหาข้อมูล
แบบสำรวจ
ท่านรู้จักเว็บไซด์นี้จากที่ใด
 
ผู้เข้าใช้งานในขณะนี้
We have 30 guests online
สถิตผู้เข้าเยี่ยมชม
Members : 1
Content : 178
Web Links : 34
Content View Hits : 1700637
Google Site Search

ผลการปฏิบัติงาน

f3.gif
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 ผลการปฏิบัติงาน Friday, 29 January 2016 Administrator 11244
2 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Monday, 25 January 2016 Administrator 47
3 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Tuesday, 20 October 2015 Administrator 123
4 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Tuesday, 07 July 2015 Administrator 178
5 ผลการปฏิบัติงาน Tuesday, 19 May 2015 Administrator 169
6 ผลการปฏิบัติงาน Monday, 23 March 2015 Administrator 119
7 ผลการปฏิบัติงาน Monday, 02 March 2015 Administrator 409
8 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Friday, 17 October 2014 Administrator 3468
9 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ กันยายน 2557 Monday, 06 October 2014 Administrator 556
10 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ สิงหาคม 2557 Friday, 05 September 2014 Administrator 265
 
<< Start < Prev 1 2 3 Next > End >>
Page 1 of 3
ระบบสารสนเทศ

dpis

gfmis

กรมบัญชีกลาง

e-saraban

ipa

ipa

Links หน่วยงาน
กรมประมง

 กรมประมง

KM

การจัดทำยุทธศาสตร์