การจัดทำยุทธศาสตร์

ยุทธศาสตร์กรมประมง (พ.ศ.2556-2559)

ยุทธศาสตร์กรมประมง (พ.ศ.๒๕๕๒-๒๕๕๕)

แผนแม่บทการจัดการประมงทะเลไทย

การจัดทำงบประมาณ

เอกสารงบประมาณรายจ่ายประจำปีงบประมาณ

แผนปฏิบัติงานประจำปี กรมประมง

เอกสารงบประมาณจำแนกรายจังหวัดประจำปีงบประมาณ


ปฏิทิน
«  April 2015  »
MTWTFSS
 12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
27282930 
ค้นหาข้อมูล
แบบสำรวจ
ท่านรู้จักเว็บไซด์นี้จากที่ใด
 
ผู้เข้าใช้งานในขณะนี้
We have 20 guests online
สถิตผู้เข้าเยี่ยมชม
Members : 1
Content : 171
Web Links : 34
Content View Hits : 1546058
Google Site Search

ผลการปฏิบัติงาน

f3.gif
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 ผลการปฏิบัติงาน Tuesday, 19 May 2015 Administrator 10078
2 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Thursday, 14 May 2015 Administrator 17
3 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Friday, 10 April 2015 Administrator 140
4 ผลการปฏิบัติงาน Monday, 23 March 2015 Administrator 13
5 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Friday, 13 March 2015 Administrator 18
6 ผลการปฏิบัติงาน Monday, 02 March 2015 Administrator 24
7 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Friday, 17 October 2014 Administrator 3128
8 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ กันยายน 2557 Monday, 06 October 2014 Administrator 262
9 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ สิงหาคม 2557 Friday, 05 September 2014 Administrator 109
10 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ กรกฎาคม 2557 Wednesday, 06 August 2014 Administrator 121
 
<< Start < Prev 1 2 3 Next > End >>
Page 1 of 3
ระบบสารสนเทศ

dpis

gfmis

กรมบัญชีกลาง

e-saraban

ipa

ipa

Links หน่วยงาน
กรมประมง

 กรมประมง

KM

การจัดทำยุทธศาสตร์