การจัดทำยุทธศาตร์

ยุทธศาสตร์กรมประมง (พ.ศ.2556-2559)

ยุทธศาสตร์กรมประมง (พ.ศ.๒๕๕๒-๒๕๕๕)

แผนแม่บทการจัดการประมงทะเลไทย

การจัดทำงบประมาณ

เอกสารงบประมาณรายจ่ายประจำปีงบประมาณ

แผนปฏิบัติงานประจำปี กรมประมง

เอกสารงบประมาณจำแนกรายจังหวัดประจำปีงบประมาณ


ปฏิทิน
«  November 2013  »
MTWTFSS
 123
45678910
11121314151617
18192021222324
252627282930 
ค้นหาข้อมูล
แบบสำรวจ
ท่านรู้จักเว็บไซด์นี้จากที่ใด
 
ผู้เข้าใช้งานในขณะนี้
We have 27 guests online
สถิตผู้เข้าเยี่ยมชม
Members : 1
Content : 139
Web Links : 34
Content View Hits : 1305988
Google Site Search

ผลการปฏิบัติงาน

f3.gif
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 ผลการปฏิบัติงาน Tuesday, 22 July 2014 Administrator 8576
2 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Tuesday, 15 July 2014 Administrator 2558
3 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ มิถุนายน 2557 Thursday, 10 July 2014 Administrator 9
4 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ พฤษภาคม 2557 Thursday, 12 June 2014 Administrator 74
5 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ เมษายน 2557 Wednesday, 07 May 2014 Administrator 84
6 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ มีนาคม 2557 Monday, 21 April 2014 Administrator 111
7 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ กุมภาพันธ์ 2557 Friday, 14 March 2014 Administrator 162
8 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ กันยายน 2556 Wednesday, 09 October 2013 Administrator 501
9 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ สิงหาคม 2556 Monday, 16 September 2013 Administrator 650
10 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ กรกฎาคม 2556 Tuesday, 06 August 2013 Administrator 841
 
<< Start < Prev 1 2 Next > End >>
Page 1 of 2
ระบบสารสนเทศ

dpis

gfmis

กรมบัญชีกลาง

e-saraban

ipa

ipa

Links หน่วยงาน
กรมประมง

 กรมประมง

KM

การจัดทำยุทธศาสตร์