การจัดทำยุทธศาสตร์

ยุทธศาสตร์กรมประมง (พ.ศ.2556-2559)

ยุทธศาสตร์กรมประมง (พ.ศ.๒๕๕๒-๒๕๕๕)

แผนแม่บทการจัดการประมงทะเลไทย

การจัดทำงบประมาณ

เอกสารงบประมาณรายจ่ายประจำปีงบประมาณ

แผนปฏิบัติงานประจำปี กรมประมง

 

เอกสารงบประมาณจำแนกรายจังหวัดประจำปีงบประมาณ


 

ปฏิทิน
«  April 2016  »
MTWTFSS
 123
45678910
11121314151617
18192021222324
252627282930 
ค้นหาข้อมูล
แบบสำรวจ
ท่านรู้จักเว็บไซด์นี้จากที่ใด
 
ผู้เข้าใช้งานในขณะนี้
We have 3 guests online
สถิตผู้เข้าเยี่ยมชม
Members : 1
Content : 182
Web Links : 34
Content View Hits : 1727058
Google Site Search

ผลการปฏิบัติงาน

f3.gif
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 ผลการปฏิบัติงาน Friday, 29 April 2016 Administrator 11653
2 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Wednesday, 20 April 2016 Administrator 18
3 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Wednesday, 09 March 2016 Administrator 420
4 ผลการปฏิบัติงาน Friday, 19 February 2016 Administrator 10
5 ผลการปฏิบัติงาน Friday, 12 February 2016 Administrator 23
6 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Tuesday, 07 July 2015 Administrator 214
7 ผลการปฏิบัติงาน Tuesday, 19 May 2015 Administrator 198
8 ผลการปฏิบัติงาน Monday, 23 March 2015 Administrator 155
9 ผลการปฏิบัติงาน Monday, 02 March 2015 Administrator 441
10 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Friday, 17 October 2014 Administrator 3505
 
<< Start < Prev 1 2 3 Next > End >>
Page 1 of 3
ระบบสารสนเทศ

ipa

dpis

gfmis

กรมบัญชีกลาง

e-saraban


ipa

Links หน่วยงาน
กรมประมง

 กรมประมง

KM

การจัดทำยุทธศาสตร์