การจัดทำยุทธศาสตร์

ยุทธศาสตร์กรมประมง (พ.ศ.2556-2559)

ยุทธศาสตร์กรมประมง (พ.ศ.๒๕๕๒-๒๕๕๕)

แผนแม่บทการจัดการประมงทะเลไทย

การจัดทำงบประมาณ

เอกสารงบประมาณรายจ่ายประจำปีงบประมาณ

แผนปฏิบัติงานประจำปี กรมประมง

เอกสารงบประมาณจำแนกรายจังหวัดประจำปีงบประมาณ


ปฏิทิน
«  April 2015  »
MTWTFSS
 12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
27282930 
ค้นหาข้อมูล
แบบสำรวจ
ท่านรู้จักเว็บไซด์นี้จากที่ใด
 
ผู้เข้าใช้งานในขณะนี้
We have 9 guests online
สถิตผู้เข้าเยี่ยมชม
Members : 1
Content : 171
Web Links : 34
Content View Hits : 1551441
Google Site Search

ผลการปฏิบัติงาน

f3.gif
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Wednesday, 10 June 2015 Administrator 42
2 ผลการปฏิบัติงาน Friday, 29 May 2015 Administrator 10160
3 ผลการปฏิบัติงาน Tuesday, 19 May 2015 Administrator -
4 ผลการปฏิบัติงาน Monday, 23 March 2015 Administrator 19
5 ผลการปฏิบัติงาน Monday, 02 March 2015 Administrator 30
6 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Friday, 17 October 2014 Administrator 3150
7 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ กันยายน 2557 Monday, 06 October 2014 Administrator 277
8 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ สิงหาคม 2557 Friday, 05 September 2014 Administrator 124
9 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ กรกฎาคม 2557 Wednesday, 06 August 2014 Administrator 140
10 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ มิถุนายน 2557 Thursday, 10 July 2014 Administrator 123
 
<< Start < Prev 1 2 3 Next > End >>
Page 1 of 3
ระบบสารสนเทศ

dpis

gfmis

กรมบัญชีกลาง

e-saraban

ipa

ipa

Links หน่วยงาน
กรมประมง

 กรมประมง

KM

การจัดทำยุทธศาสตร์