การจัดทำยุทธศาสตร์

ยุทธศาสตร์กรมประมง (พ.ศ.2556-2559)

ยุทธศาสตร์กรมประมง (พ.ศ.๒๕๕๒-๒๕๕๕)

แผนแม่บทการจัดการประมงทะเลไทย

การจัดทำงบประมาณ

เอกสารงบประมาณรายจ่ายประจำปีงบประมาณ

แผนปฏิบัติงานประจำปี กรมประมง

เอกสารงบประมาณจำแนกรายจังหวัดประจำปีงบประมาณ


ปฏิทิน
«  August 2014  »
MTWTFSS
 123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
ค้นหาข้อมูล
แบบสำรวจ
ท่านรู้จักเว็บไซด์นี้จากที่ใด
 
ผู้เข้าใช้งานในขณะนี้
We have 8 guests online
สถิตผู้เข้าเยี่ยมชม
Members : 1
Content : 160
Web Links : 34
Content View Hits : 1423198
Google Site Search

ผลการปฏิบัติงาน

f3.gif
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 ผลการปฏิบัติงาน Friday, 24 October 2014 Administrator 9248
2 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Friday, 17 October 2014 Administrator 2884
3 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ กันยายน 2557 Monday, 06 October 2014 Administrator 108
4 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ สิงหาคม 2557 Friday, 05 September 2014 Administrator 57
5 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ กรกฎาคม 2557 Wednesday, 06 August 2014 Administrator 65
6 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ มิถุนายน 2557 Thursday, 10 July 2014 Administrator 63
7 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ พฤษภาคม 2557 Thursday, 12 June 2014 Administrator 132
8 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ เมษายน 2557 Wednesday, 07 May 2014 Administrator 137
9 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ มีนาคม 2557 Monday, 21 April 2014 Administrator 194
10 ผลการดำเนินงานการส่งเสริมอาชีพด้านการเกษตรในพื้นที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ กุมภาพันธ์ 2557 Friday, 14 March 2014 Administrator 215
 
<< Start < Prev 1 2 Next > End >>
Page 1 of 2
ระบบสารสนเทศ

dpis

gfmis

กรมบัญชีกลาง

e-saraban

ipa

ipa

Links หน่วยงาน
กรมประมง

 กรมประมง

KM

การจัดทำยุทธศาสตร์