การจัดทำยุทธศาสตร์

ยุทธศาสตร์กรมประมง (พ.ศ.2556-2559)

ยุทธศาสตร์กรมประมง (พ.ศ.๒๕๕๒-๒๕๕๕)

แผนแม่บทการจัดการประมงทะเลไทย

การจัดทำงบประมาณ

เอกสารงบประมาณรายจ่ายประจำปีงบประมาณ

แผนปฏิบัติงานประจำปี กรมประมง

 

เอกสารงบประมาณจำแนกรายจังหวัดประจำปีงบประมาณ


 

ปฏิทิน
«  September 2016  »
MTWTFSS
 1234
567891011
12131415161718
19202122232425
2627282930 
ค้นหาข้อมูล
แบบสำรวจ
ท่านรู้จักเว็บไซด์นี้จากที่ใด
 
ผู้เข้าใช้งานในขณะนี้
We have 7 guests online
สถิตผู้เข้าเยี่ยมชม
Members : 1
Content : 193
Web Links : 34
Content View Hits : 2028074
Google Site Search

ผลการปฏิบัติงาน

f3.gif
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 ผลการปฏิบัติงาน Friday, 23 September 2016 Administrator 12230
2 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Tuesday, 13 September 2016 Administrator 2566
3 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Tuesday, 12 July 2016 Administrator 197
4 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Wednesday, 09 March 2016 Administrator 671
5 ผลการปฏิบัติงาน Friday, 19 February 2016 Administrator 1750
6 ผลการปฏิบัติงาน Friday, 12 February 2016 Administrator 199
7 กราฟความก้าวหน้าตามตัวชี้วัด Tuesday, 07 July 2015 Administrator 378
8 ผลการปฏิบัติงาน Tuesday, 19 May 2015 Administrator 2083
9 ผลการปฏิบัติงาน Monday, 23 March 2015 Administrator 469
10 ผลการปฏิบัติงาน Monday, 02 March 2015 Administrator 1217
 
<< Start < Prev 1 2 3 Next > End >>
Page 1 of 3
ระบบสารสนเทศ

ipa

dpis

gfmis

กรมบัญชีกลาง

e-saraban


ipa

Links หน่วยงาน
กรมประมง

 กรมประมง

KM

การจัดทำยุทธศาสตร์