การจัดทำยุทธศาสตร์

ยุทธศาสตร์กรมประมง (พ.ศ.2556-2559)

ยุทธศาสตร์กรมประมง (พ.ศ.๒๕๕๒-๒๕๕๕)

แผนแม่บทการจัดการประมงทะเลไทย

การจัดทำงบประมาณ

เอกสารงบประมาณรายจ่ายประจำปีงบประมาณ

แผนปฏิบัติงานประจำปี กรมประมง

 

เอกสารงบประมาณจำแนกรายจังหวัดประจำปีงบประมาณ


 

ปฏิทิน
«  May 2016  »
MTWTFSS
 1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
3031 
ค้นหาข้อมูล
แบบสำรวจ
ท่านรู้จักเว็บไซด์นี้จากที่ใด
 
ผู้เข้าใช้งานในขณะนี้
We have 7 guests online
สถิตผู้เข้าเยี่ยมชม
Members : 1
Content : 184
Web Links : 34
Content View Hits : 1751481
Google Site Search

ผลการใช้จ่ายงบประมาณ

f2.gif
Title Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 ผลการใช้จ่ายงบประมาณ Tuesday, 01 March 2016 Administrator 14387
2 ผลการใช้จ่ายงบประมาณเดือน พฤษภาคม 2555 Thursday, 14 June 2012 Administrator 4380
3 ผลการใช้จ่ายงบประมาณเดือน เมษายน 2555 Wednesday, 23 May 2012 Administrator 3673
4 ผลการใช้จ่ายงบประมาณเดือน มีนาคม 2555 Tuesday, 22 May 2012 Administrator 3430
5 ผลการใช้จ่ายงบประมาณเดือน กุมภาพันธ์ 2555 Monday, 21 May 2012 Administrator 3430
6 ผลการใช้จ่ายงบประมาณเดือน มกราคม 2555 Wednesday, 22 February 2012 Administrator 6121
7 ผลการใช้จ่ายงบประมาณเดือน ธันวาคม 2554 Tuesday, 21 February 2012 Administrator 6087
8 ผลการใช้จ่ายงบประมาณเดือน พฤศจิกายน 2554 Monday, 20 February 2012 Administrator 6047
9 ผลการใช้จ่ายงบประมาณเดือน ตุลาคม 2554 Friday, 17 February 2012 Administrator 6218
10 ผลการใช้จ่ายงบประมาณเดือน กันยายน 2554 Thursday, 16 February 2012 Administrator 7002
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 Next > End >>
Page 1 of 5
ระบบสารสนเทศ

ipa

dpis

gfmis

กรมบัญชีกลาง

e-saraban


ipa

Links หน่วยงาน
กรมประมง

 กรมประมง

KM

การจัดทำยุทธศาสตร์